Jicho la Tai
Chacha, hata kutongozwa unaogopa?
Ama kweli dunia ina mambo mengi sana na haipoi hata siku moja. Ona jambo hili la kufikirisha; kwamba kiongozi mkubwa anaamua kutumia vyombo vya maguvu kudhibiti mtu anayemhusudu. Msome Mzee Tai ujue mengi.

PAUL Matiko Chacha, Katibu wa NEC, Oganaizesheni wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), ametuachia mjadala ambao hata vikao vya chama vinaweza kuuhitaji; je, kutongozwa ni kosa la jinai, sifa ya kisiasa au dharura inayohitaji kituo cha polisi?
Kwa simulizi yake, mwanamke aliyemtaja kwa jina la Sophia alifikishwa polisi baada ya kumtumia ujumbe wa simu eti unaompongeza na zaidi sana kubeba maono kwamba “anamkubali sana.”
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa