Habari Kuu
Ally Edha ahimiza kulipa kodi, kusaidia zaidi wahitaji
Wafanyabiashara pamoja na kuchangia maendeleo ya Tanzania, wamehimizwa kusaidia familia zenye uhitaji mkubwa zaidi na zenye kukabiliwa na changamoto za maisha, kama anavyofanya Ally Edha.

MWENYEKITI wa Lake Group, Ally Edha amewaasa wafanyabiashara kwamba pamoja na kulipa kodi, ni muhimu zaidi kujali watu wenye uhitaji na wanaoishi mazingira magumu.
Edha ametoa rai hiyo juzi baada ya kumtembelea mama mmona ambaye hakujitambulisha kwa jina, anayeishi katika mazingira magumu ya porini yanayohatarisha maisha yake kutoka kwa wanyampori, lakini bado akiwa na furaha na matumaini ya maisha.
Kikomo cha bure kimefikia
Umesoma makala 3 za bure mwezi huu
Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.
Mwezi
TSh 8,000
kwa mwezi
Mwaka
TSh 80,000
kwa mwaka
Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.
Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa