Rukia maudhui makuu
Pambazuko
Ukweli Hauna Kutu

Mitindo & Urembo

Adolphine, mumewe walivyotikisa kwenye vazi la asili la harusi

MWANAMITINDO na mjasiriamali, Adolphine Manywa, akiwa na mwenza wake wameteka hisia za wengi baada ya kuonekana wakiwa kwenye mavazi ya kipekee ya harusi ya asili.

Jumatatu, 31 Agosti 2026 · 06:00Dakika 1 kusomaToleo 180, uk. 35

Wawili hawa wameleta mapinduzi makubwa kwa kuchanganya utamaduni wa mwafrika na ubunifu wa kisasa uliowafanya waonekane kama mfalme na malkia kamili.

Bibi harusi amevaa gauni la lililopambwa kwa ushanga wa asili. Gauni hilo lina muundo wa ngozi ya ng'ombe kwenye sehemu ya kifuani na chini.

Kikomo cha bure kimefikia

Umesoma makala 3 za bure mwezi huu

Jiunge ili kuendelea kusoma bila kikomo, au ingia kama tayari una uanachama.

Mwezi

TSh 8,000

kwa mwezi

Mwaka

TSh 80,000

kwa mwaka

Au fungua akaunti ya bure ili hesabu yako ifuatane nawe kwenye vifaa vyote.

Lipa kwa M-Pesa · Mixx by Yas · Airtel Money · HaloPesa

Soma Pia